Menu

ਫੌਜ਼ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰਡ ਨੌਜਵਾਨ ਕੋਵਿਡ ਦੀ ਆਰ.ਟੀ.ਪੀ.ਸੀ. ਟੈਸਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਰੈਲੀ ਵਿਚ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ

ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ, 5 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਰਿਤਿਸ਼) – ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਸ. ਅਰਵਿੰਦ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਫੌਜ਼ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ 1 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2021 ਤੱਕ ਆਰਮੀ ਭਰਤੀ ਰੈਲੀ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਕੈਂਟ ਵਿਖੇ ਕਰਵਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਜ਼ਿਲੇ੍ਹ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ 6 ਅਤੇ 7 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਤਹਿਸੀਲ ਵਾਈਜ ਰੈਲੀ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਰਤੀ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰਡ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੌਜਵਾਨ ਆਪਣਾ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਲਾ ਕਰਵਾਇਆ ਕੋਵਿਡ ਦਾ ਆਰ.ਟੀ.ਪੀ.ਸੀ. ਟੈਸਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਰੈਲੀ ਵਿਚ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ।
ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਫਾਜ਼ਿਲਕਾ ਤਹਿਸੀਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ 2576 ਰਜਿਸਟਰਡ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ 6 ਅਪ੍ਰੈਲ ਅਤੇ ਅਬੋਹਰ ਤਹਿਸੀਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ 1281 ਤੇ ਜਲਾਲਾਬਾਦ ਤਹਿਸੀਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ 1749ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ 7 ਅਪ੍ਰੈਲ ਲਈ ਰੈਲੀ ਵਿਖੇ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਨੌਜਵਾਨ ਸਰਕਾਰੀ ਮੈਡੀਕਲ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਰਕਾਰੀ ਸਿਹਤ ਸੰਸਥਾ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਕੋਵਿਡ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾ ਕੇ ਰਿਪੋਰਟ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣੀ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ।

Listen Live

Subscription Radio Punjab Today

Our Facebook

Social Counter

  • 18915 posts
  • 1 comments
  • 0 fans

Log In