Menu

ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ,ਦੋ ਅਦਾਕਾਰਾ ਗਿਰਫਤਾਰ

ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੁੰਬਈ ਦੀਆਂ ਦੋ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਮੇਤ 4 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ । ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਪਾਸ਼ ਬੰਜਾਰਾ ਹਿਲਸ ਇਲਾਕੇ ਸਥਿਤ ਫਾਇਵ ਸਟਾਰ ਹੋਟਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਛਾਪਿਆ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗਿਰਫਤਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ । ਗਿਰਫਤਾਰ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਐਕਟਰੇਸ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਟੀਵੀ ਐਕਟਰੇਸ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਦੋ ਦਲਾਲਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ , ਜੋ ਇਸ ਆਨਲਾਇਨ ਰੈਕੇਟ ਨੂੰ ਚਲਾਂਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਹੋਟਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮਰੇ ਬੁੱਕ ਕਰਦੇ ਸਨ । ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਈ ਹੈ । ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ ।

ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਲਾਇਆ ਸੀਬੀਆਈ ਦਫਤਰ ਅੱਗੇ…

ਕੋਲਕਾਤਾ, 17 ਮਈ – ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਨਾਰਦਾ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਸੀਬੀਆਈ ਨੇ ਜਾਂਚ ਤੇਜ ਕਰ ਦਿੱਤੀ…

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ…

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 15 ਮਈ- ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ…

ਯੋਗੀ ਅਦਿੱਤਿਆਨਾਥ ਦੇ ਮਲੇਰਕੋਟਲਾ ਵਾਲੇ…

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 15 ਮਈ- ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ…

ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਤੀਜੀ ਵਾਰ…

ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਅੱਜ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਪੱਛਮੀ…

Listen Live

Subscription Radio Punjab Today

Our Facebook

Social Counter

  • 19386 posts
  • 1 comments
  • 0 fans

Log In