Menu

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਕੇਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਟਲੀ ਤੋਂ ਪੁੱਜਾ ਬੇਕਰ, 5 ਮੰਜ਼ਿਲਾ ਹੋਵੇਗਾ ਵੈਡਿੰਗ ਕੇਕ, ਫੋਟੋ ਹੋਈ ਲੀਕ

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਵਿੱਕੀ ਅਤੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਰਸਮ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਸਵਾਈ ਮਾਧੋਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੋਟਲ ਸਿਕਸ ਸੈਂਸ ਬਰਵਾਰਾ ਫੋਰਟ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ 9 ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਚੱਲੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਥਾਨ ਵਜੋਂ ਕਿਲ੍ਹੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨਾਲ ਸਜੀ ਮਹਿਮਾਨ ਸੂਚੀ ਤੱਕ, ਇਸ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ‘ਓਵਰ ਦਾ ਟਾਪ’ ਜਾਂ ‘ਓਟੀਟੀ’ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਅਤੇ ਅਨੋਖੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਅਪਡੇਟਸ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਭੋਜਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਭਾਰਤੀ ਵਿਆਹ ਦਾ ਖਾਸ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਵੈਡਿੰਗ ਫੂਡ ਮੀਨੂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪਕਵਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਖਾਣੇ ਦੇ ਮੀਨੂ ਵਿੱਚ ਲਾਈਵ ਕਚੋਰੀ, ਦਹੀ ਭੱਲਾ ਅਤੇ ਚਾਟ ਸਟਾਲ, ਕਬਾਬ ਅਤੇ ਰਵਾਇਤੀ ਰਾਜਸਥਾਨੀ ਭੋਜਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਇਤਾਲਵੀ ਸ਼ੈੱਫ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ 5-ਪੱਧਰੀ ਵਿਆਹ ਦਾ ਕੇਕ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਉੱਤਰੀ ਭਾਰਤੀ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਕਬਾਬ ਅਤੇ ਮੱਛੀ ਥਾਲੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

ਦਾਲ ਬਾਟੀ ਚੂਰਮਾ ਵਰਗਾ ਰਵਾਇਤੀ ਰਾਜਸਥਾਨੀ ਭੋਜਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਦਾਲਾਂ ਤੋਂ ਬਣੀਆਂ ਲਗਭਗ 15 ਕਿਸਮਾਂ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਕੇਕ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਟਲੀ ਦਾ ਇੱਕ ਸ਼ੈੱਫ ਕੇਕ ਬਣਾਏਗਾ। ਇਸ ਦਾ ਰੰਗ ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ 5-ਪੱਧਰ ਦਾ ਟਿਫਨੀ ਵੈਡਿੰਗ ਕੇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਪਾਨ, ਗੋਲਗੱਪਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਭਾਰਤੀ ਭੋਜਨ ਦੇ ਵੀ ਵੱਖਰੇ ਸਟਾਲ ਹੋਣਗੇ।

ਸਾਬਕਾ ਕੇਂਦਰੀ ਮੰਤਰੀ ਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇਤਾ ਆਰਪੀਐਨ…

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ , 25 ਜਨਵਰੀ – ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ‘ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਟਾਰ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਆਰਪੀਐੱਨ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਮਨਮੋਹਨ…

ਮੁਫਤ ਐਲਾਨਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਤੇ…

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 25 ਜਨਵਰੀ – ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ…

ਮੁੰਬਈ ‘ਚ 20 ਮੰਜ਼ਿਲਾ ਇਮਾਰਤ…

ਮੁੰਬਈ, 22 ਜਨਵਰੀ – ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਤਾਰਦੇਓ …

 ਮੰਡਪ ਦੀ ਥਾਂ ਪੁੱਜਾ ਜੇਲ੍ਹ,…

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 20 ਜਨਵਰੀ –  ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇ …

Listen Live

Subscription Radio Punjab Today

Our Facebook

Social Counter

  • 23115 posts
  • 0 comments
  • 0 fans

ਲਾਹੌਰ ਦੇ ਅਨਾਰਕਲੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਬੰਬ…

ਲਾਹੌਰ, 20 ਜਨਵਰੀ – ਪਾਕਿਸਤਾਨ  ਦੇ ਲਾਹੌਰ ਦੇ ਅਨਾਰਕਲੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਏ ਬੰਬ ਧਮਾਕੇ ‘ਚ 3 ਲੋਕਾਂ…

ਪੱਪੀ ਭਦੌੜ ਦੇ ਗੀਤ ‘ਖ਼ਤਰਾ…

ਪੱਪੀ ਭਦੌੜ ਦੀ ਸੰਗੀਤ ਪ੍ਰਤੀ ਵੱਡਮੁਲੀ ਦੇਣ…

ਐਨ. ਕੇ. ਆਰ. ਐਸ. ਟਰੱਕਿੰਗ…

ਫਰਿਜਨੋ (ਗੁਰਿੰਦਰਜੀਤ ਨੀਟਾ ਮਾਛੀਕੇ / ਕੁਲਵੰਤ ਧਾਲੀਆਂ)…

‘ਕੈਂਡੀਕ੍ਰਸ਼’ ਵੀਡੀਓ ਗੇਮ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀ…

ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾਫਟ ਨੇ ‘ਕੈਂਡੀਕ੍ਰਸ਼’ ਵੀਡੀਓ ਗੇਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਐਕਟੀਵਿਜ਼ਨ…