Menu

ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਵਿੱਚ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੌਰਾਨ ਬਰਾਮਦ ਹੋਏ ਹਜਾਰਾਂ ਭੰਗ ਦੇ ਪੌਦੇ ਅਤੇ ਹਥਿਆਰ

ਫਰਿਜ਼ਨੋ (ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ), 23 ਜੂਨ (ਗੁਰਿੰਦਰਜੀਤ ਨੀਟਾ ਮਾਛੀਕੇ / ਕੁਲਵੰਤ ਧਾਲੀਆਂ) – ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਲਾਸ਼ੀ ਅਭਿਆਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਜਾਰਾਂ ਭੰਗ ਦੇ ਪੌਦੇ ਅਤੇ ਹਥਿਆਰ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਦੀ ਵਿਜ਼ਾਲੀਆ ਕਾਉਂਟੀ ਦੀ ਪੁਲਿਸ  ਅਨੁਸਾਰ, ਵਿਜ਼ਾਲੀਆ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਘਰਾਂ ‘ਤੇ ਸਰਚ ਵਾਰੰਟ ਦੀ ਇੱਕ ਲੜੀ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ 2,700 ਤੋਂ ਵੱਧ ਭੰਗ ਪੌਦੇ, ਹਥਿਆਰ ਅਤੇ ਪੰਜ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ, ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਐੱਨ ਕੈਂਟ ਦੇ 400 ਬਲਾਕ ਅਤੇ ਡਬਲਯੂ ਸੇਰੇਸ ਦੇ 5800 ਬਲਾਕ, ਡਬਲਯੂ ਕਲਿੰਟਨ ਦੇ 5700 ਬਲਾਕ ਅਤੇ ਡਬਲਯੂ ਪ੍ਰੈਸਕੋਟ ਦੇ 2800 ਬਲਾਕ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਭੰਗ ਦੀ ਗੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਸ਼ਤ ਲਈ ਸਰਚ ਵਾਰੰਟਾਂ ਨਾਲ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ 1,600 ਤੋਂ ਵੱਧ ਭੰਗ ਦੇ ਪੌਦੇ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਹਥਿਆਰਾਂ ਦੀ ਬਰਾਮਦੀ ਹੋਈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਡਬਲਯੂ ਸੇਰੇਸ ਦੇ 5800 ਬਲਾਕ ‘ਤੇ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਘਰ ਭੰਗ ਦੀ ਪੈਦਾਵਾਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ, ਡਬਲਯੂ ਬਰੁਕ ਦੇ 2800 ਬਲਾਕ ਅਤੇ ਡਬਲਯੂ ਪ੍ਰੈਸਕੋਟ ਦੇ 2800 ਬਲਾਕ ‘ਤੇ ਦੋ ਹੋਰ ਸਰਚ ਵਾਰੰਟਾਂ ਸਮੇਤ ਕਾਰਵਾਈ  ਕੀਤੀ ਗਈ। ਵਿਜ਼ਾਲੀਆ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਪੰਜ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਭੰਗ ਦੀ ਕਾਸ਼ਤ ਲਈ ਤੁਲਾਰ ਕਾਉਂਟੀ ਦੀ ਪ੍ਰੀ-ਟ੍ਰਾਇਲ ਸਹੂਲਤ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਮੁਕੱਦਮਾ ਵੀ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ।

ਪੁੱਤ ਨੇ ਵੱਟਿਆ ਪਾਸਾ, ਬੁੱਢੇ ਮਾਂ ਪਿਓ…

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, 24 ਮਈ – ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਪੰਚਕੂਲਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜੋੜੇ ਨੇ ਇਕਲੌਤੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਉਦਾਸੀਨਤਾ…

ਹਰਿਆਣਾ: ਯੂਟਿਊਬਰ ਸੰਗੀਤਾ ਦੀ ਜ਼ਮੀਨ…

ਰੋਹਤਕ, 23 ਮਈ – ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰੋਹਤਕ…

ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ…

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 21 ਮਈ – ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ…

ਰਾਜਸਥਾਨ ‘ਚ ਭਿਆਨਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ,…

ਭਰਤਪੁਰ, 19 ਮਈ – ਭਰਤਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ…

Listen Live

Subscription Radio Punjab Today

Our Facebook

Social Counter

  • 23978 posts
  • 0 comments
  • 0 fans

ਟੈਕਸਾਸ ਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ 15…

ਫਰਿਜਨੋ, 25 ਮਈ (ਗੁਰਿੰਦਰਜੀਤ ਨੀਟਾ ਮਾਛੀਕੇ / ਕੁਲਵੰਤ ਧਾਲੀਆਂ) – ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਗੋਲੀ-ਬਾਰੀ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਰੁਕਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ…

UAE ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਸ਼ੇਖ ਖਲੀਫਾ…

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 13 ਮਈ – ਸੰਯੁਕਤ ਅਰਬ…

ਗਾਇਕ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਦੇ ਸ਼ੋਅ…

ਫਰਿਜ਼ਨੋ, ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆਂ, 11 ਮਈ (ਕੁਲਵੰਤ ਧਾਲੀਆਂ /…

“20ਵਾਂ ਮੇਲਾ ਗ਼ਦਰੀ ਬਾਬਿਆਂ ਦਾ”…

ਫਰਿਜ਼ਨੋ, 11 ਮਈ ( ਕੁਲਵੰਤ ਧਾਲੀਆਂ /…